- Laptop Dell Latitude 3570( i5-6200U/8G/SSD 256GB/15.6 HD)
| Giá niêm yết: | 7.000.000 vnđ |
| Giá bán: | 6.000.000 vnđ |
Bộ VXL: Intel Core i5-6200U
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 520
Bộ nhớ: 8GB DDR3 ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256 Gb SSD
Màn hình: 15.6”HD (1366x768)
Hệ điều hành: Windows, 10
Màu sắc/ Chất liệu: Đen
Mã sản phẩm: E3570
Hãng sản xuất: Dell
Tình trạng hàng: Còn hàng
Gói quà tặng trị giá 1.500.000đ bao gồm :
✓ Tặng chuột không dây
✓ Tặng túi xách
✓ Tặng bàn di chuột
✓ Tặng gói vệ sinh bảo dưỡng và cài đặt phần mềm miễn phí trong vòng 6 tháng
✓ Giảm giá 200k/máy cho lần mua sau
An Liên cam kết
- 100% sản phẩm chính hãng
- 100% giá cạnh tranh so với thị trường
Chính sách bán hàng và bảo hành
- Mua hàng trả góp lãi suất 0%
- Giao hàng nhanh 2h và miễn phí giao hàng từ 500.000đ
- Ưu đãi vàng dành cho khách hàng doanh nghiệp
- Đổi mới sản phẩm đến 30 ngày
- Dịch vụ bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Mô tả sản phẩm
Thiết Kế Của Dell Latitude E3570
Hiệu năng Mạnh Mẽ
Video
Đánh giá sản phẩm
Laptop Dell Latitude 3480 (i3-6006U/ 8GB/ SSD 256GB /14.0 HD)
-15%
Giá niêm yết: 6.500.000 vnđ
Giá bán: 5.500.000 vnđ
Giỏ hàng
Bộ VXL: Intel® Core™ i3-6006U
Bộ nhớ: 4Gb
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 128 Gb SSD
Màn hình: 14 inch WLED backlight
Hệ điều hành: Windows 10 Home
Màu sắc/ Chất liệu: Đen
Giá bán: Liên hệ
Giỏ hàng
Bộ VXL: Intel Core i7 Coffee Lake, 8565U, 1.80 GHz
Cạc đồ họa: Card đồ họa rời, AMD Radeon 520, 2GB
Bộ nhớ: 8Gb DDR4
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 512Gb SSD/ Không có
Màn hình: 15.6 inch, Full HD (1920 x 1080)
Hệ điều hành: Windows 10 Home SL
Màu sắc/ Chất liệu: Black-
Laptop Dell Latitude E3390 ( i5 8250U/4Gb/ SSD 128Gb/13.3” FHD Touch )
-5%
Bộ VXL: Intel® Core™ i5-8350U (Quad Core, 6M Cache, 1.7GHz,15W, vPro)
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 620
Bộ nhớ:4GB DDR4 ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Màn hình: 13.3 inch (FHD) Cảm ứng
Hệ điều hành: Windows 10
Laptop Dell Inspiron 7378 ( i7-7500U / 4GB/ 128GB SSD/ 13.3 Fhd Touch )
-5%
Bộ VXL: Intel® Core™ i7-7500U 2.7GHz
Màn hình: 13.3" FHD Cảm ứng
Màu sắc/ Chất liệu: Hợp kim sang trọng
Laptop Dell Vostro 3546 (i3-4005U/4G/SSD 128GB/15.6 HD)
-17%
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 4400
Bộ nhớ: 4GB DDR3 1600MHz( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)