- Laptop Dell Vostro 3546 (i3-4005U/4G/SSD 128GB/15.6 HD)
| Giá niêm yết: | 6.000.000 vnđ |
| Giá bán: | 5.000.000 vnđ |
Bảo hành: 06 tháng
Bộ VXL: Intel Core i3-4005U
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 4400
Bộ nhớ: 4GB DDR3 1600MHz( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 128 Gb SSD
Màn hình: 15.6”HD (1366x768)
Hệ điều hành: Windows, 10
Màu sắc/ Chất liệu: Nâu
Mã sản phẩm: V3546
Hãng sản xuất: Dell
Tình trạng hàng: Còn hàng
Gói quà tặng trị giá 1.500.000đ bao gồm :
✓ Tặng chuột không dây
✓ Tặng túi xách
✓ Tặng bàn di chuột
✓ Tặng gói vệ sinh bảo dưỡng và cài đặt phần mềm miễn phí trong vòng 6 tháng
✓ Giảm giá 200k/máy cho lần mua sau
An Liên cam kết
- 100% sản phẩm chính hãng
- 100% giá cạnh tranh so với thị trường
Chính sách bán hàng và bảo hành
- Mua hàng trả góp lãi suất 0%
- Giao hàng nhanh 2h và miễn phí giao hàng từ 500.000đ
- Ưu đãi vàng dành cho khách hàng doanh nghiệp
- Đổi mới sản phẩm đến 30 ngày
- Dịch vụ bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Mô tả sản phẩm
Thiết kế mềm mại sang trọng
Màn hình Dell Vostro 3546 cực sắc nét
Dell Vostro 3546 được trang bị một màn hình 15.6 inch, độ phân giải HD. Về chất lượng hình ảnh, hình ảnh hiển thị sắc nét ở góc nhìn và tư thế làm việc ngồi trong văn phòng. Hình ảnh vẫn sẽ giữ nguyên chất lượng và màu sắc khi thay đổi góc nhìn theo chiều ngang. Khi thay đổi góc nhìn theo chiều dọc, hình ảnh bắt đầu có hiện tượng đảo màu. Độ sáng trung bình của màn hình lên tới 257 nits, giúp bạn dễ dàng làm việc cả ở trong văn phòng lẫn ngoài trời với độ sáng màn hình có thể tùy chỉnh.
.jpg)
Cổng kết nối
Về các cổng kết, Dell Vostro 3546 được trang bị khá đầy đủ các cổng kết nối cho công việc văn phòng và được bố trí ở 2 bên sườn của máy. Bên phải là cổng 1 cổng USB và ổ đĩa CD. Bên trái là jack cắm nguồn, khe tản nhiệt, cổng xuất video VGA, cổng LAN, 2 cổng USB, và 1 jack headphone 3.5".
Bàn phím và touchpad
Dell Vostro 3546 được trang bị bàn phím dạng chiclet với phím vuông cỡ lớn 14x14mm. Phím hơi lõm hình vòng cung giúp cho người dùng có cảm giác ôm tay khi gõ phím. Hành trình phím vừa phải, độ nảy phím tốt, phím gõ êm, tạo ra rất ít tiếng động giúp người dùng có trải nghiệm gõ phím rất sướng tay.
Hiệu năng mạnh mẽ
Video
Đánh giá sản phẩm
Laptop Dell inspiron N5749 ( i7-5500u/4Gb/SSD 128Gb /17.3 HD+)
Giá khuyến mãi: Mã sản phẩm: N5749 Bảo hành: 06 tháng Kho hàng: Còn hàng Mô tả tóm tắt:
Bộ VXL: Intel® Core™ i7-5500U 2.4 GHz , 4M cache, buss 1600 turbo boost to 3.0Ghz
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 5500
Màn hình: Wide 17.3 inch HD+
Hệ điều hành: Windows, 7,8,10
Màu sắc/ Chất liệu: Hợp kim sang trọng
Laptop Dell Inspiron N5748 (I7-4510U/ 4GB/ SSD 128GB/ 17.3 inch HD+)
-3%
Giá niêm yết: 7.000.000 vnđ
Giá bán: 6.800.000 vnđ
Giỏ hàng
Laptop Dell Inspiron N5748 (I7-4510U/ 4GB/ SSD 128GB/ 17.3 inch HD+)Giá khuyến mãi: Mã sản phẩm: N5748 Bảo hành: 06 tháng Kho hàng: Còn hàng Mô tả tóm tắt:
Bộ VXL: Intel core i7 4510U Haswell 2.00GHz (4MB L3 cache, Max Turbo Frequency 3.1GHz)
Cạc đồ họa: Intel HD Graphics 4400
Màn hình: 17.3 inch màn HD+ 1600x900
Hệ điều hành: Windows, 10
Laptop Dell Inspiron N5759 (I7-6500u /4GB/SSD 128GB/Vga AMD R5-M335m 4G/ 17.3’FHD )
-2%
Giỏ hàng
Bộ VXL: Intel Core i7- 6500U (2×2.5GHz Turbo Boost 3.1GHz, Cache 4MB)
Cạc đồ họa: AMD Radeon R5 M335 -4G & Intel Graphics HD
Bộ nhớ: 4GB DDR3 ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Màn hình: 17.3 inch FHD
Laptop Dell Inspiron 5758 ( i7-5500U/4G/SSD 128G/VGA NVIDIA GeForce 920M- 4GB/ 17.3 FHD IPS ))
-10%
Bộ VXL: Intel® i7 5500U , 2.4GHz upto 3.0Ghz
Cạc đồ họa: NVIDIA GeForce 920M – 4096 MB, Lõi: 954 MHz, Bộ nhớ: 1800 MHz, GameReady 9..18.13.4726, + Đồ họa Intel HD 5500
Màn hình: 17,3 phân giải: 1920 x 1080 pixel, IPS
Hệ điều hành: Windows, 8,10
Laptop Dell Inspiron N5559 ( i7-6500U/ 8G/ SSD 256G/ VGA AMD R5-M335- 4GB/15.6 HD)
-26%
Bộ VXL: Intel Core i7 6500U, ( 2.5GHz, Turbo Boost 3.1GHz, Cache 4MB, 2 nhân 4 luồng )
Cạc đồ họa: AMD Radeon R5-M335-4G & Intel Graphics HD 520 chạy song song
Bộ nhớ: 8GB DDR3 1600MHz ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256 Gb SSD
Màn hình: 15.6 inch HD , 1366 x 768 ( Nâng lên màn full +400k)