| Giá niêm yết: | 19.100.000 vnđ |
| Giá bán: | 18.600.000 vnđ |
Bảo hành: 12 tháng
Bộ VXL: Intel Core i5.1135G7
Intel Iris Xe Graphics
Bộ nhớ: 8GB DDR4
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256 Gb SSD
Màn hình: 14inch/WL/BT/Fedora
Màu sắc/ Chất liệu: Black
Mã sản phẩm: 3420
Hãng sản xuất: Dell
Tình trạng hàng: Còn hàng
An Liên cam kết
- 100% sản phẩm chính hãng
- 100% giá cạnh tranh so với thị trường
Chính sách bán hàng và bảo hành
- Mua hàng trả góp lãi suất 0%
- Giao hàng nhanh 2h và miễn phí giao hàng từ 500.000đ
- Ưu đãi vàng dành cho khách hàng doanh nghiệp
- Đổi mới sản phẩm đến 30 ngày
- Dịch vụ bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Mô tả sản phẩm
Nâng cao hiệu năng cho người dùng
1. Thiết kế
Laptop Dell thiết kế các góc cạnh máy khá tỉ mỉ với bo tròn tạo nên nét tinh tế, mềm mại hơn đồng thời cũng mang đến cho người dùng cảm giác cầm nắm chắc chắn. So với người tiền nhiệm latutide 3410, thì Dell latutide 3420 có thiết kế nhỏ hơn , mỏng hơn và hoàn thiện hơn với trọng lượng máy cũng khá nhẹ chỉ 1.52kg và kích thước 14 inch gọn gàng giúp người dùng thuận tiện hơn khi mang theo hay cất giữ.
1.Chiều cao: 0.69 "(17.6 mm) | 2. Chiều rộng: 12.83" (326 mm) | 3. Chiều sâu: 8,9 "(226 mm) | Trọng lượng: 3,36lb (1,52kg)
2. Kết nối
Dell Latitude 3420 L3420I5SSD được trang bị đầy đủ và khá phọng phú các cổng kết nối.
3. Màn hình
Một chiếc màn hình không quá rộng hay quá nhỏ, kích thước 14 inch vừa phải, góp phần tạo nên trọng lượng nhẹ nhàng cho Dell Latitude 3420 L3420I5SSD mà vẫn đảm bảo hiển thị chất lượng. Sở hữu thiết kế viền màn hình mỏng giúp cho không gian làm việc lớn hơn, giải trí mãn nhãn hơn.
4. Bàn phím
5. Hiệu năng
Bên cạnh vi xử lý xuất sắc, phải kể tới bộ nhớ RAM , laptop còn được nâng cấp bởi RAM 8GB DDR4 với tốc độ bus cao 3200MHz, với thông số này đảm bảo xử lý đa nhiệm nhiều tác vụ cùng lúc vẫn mượt mà. Khi làm việc, người dùng có thể mở nhiều tab làm việc hay thực hiện các thao tác chuyển đổi qua lại các phần mềm mà không gặp phải tình trạng giật lag khó chịu. Đặc biệt, trang bị 2 khe RAM nên người dùng cũng có thể nâng cấp RAM đến 32GB lên để sử dụng.
6. Những tính năng thông minh khác của Dell
Hãng sản xuất |
Tên sản phẩm |
Dell Latitude 3420 L3420I5SSD |
Nhóm sản phẩm |
Laptop | Laptop Văn Phòng |
Bộ vi xử lý |
Bộ vi xử lý |
Intel® Core i5-1135G7 |
Tốc độ |
Upto 4.20GHz, 2 cores 4 threads |
Bộ nhớ đệm |
8MB Cache |
Bộ nhớ trong (RAM) |
Dung lượng |
8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 |
Số khe cắm |
2 khe, tối đa 32GB |
Ổ cứng |
Dung lượng |
256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD |
Tốc độ vòng quay |
Khe cắm SSD mở rộng |
1x2.5"(HDD/SSD) |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Không |
Hiển thị |
Màn hình |
14.0 inch HD (1366 x 768) AG Non-Touch, 220nits |
Độ phân giải |
1366 x 768 |
Đồ Họa (VGA) |
Card màn hình |
Intel® Iris® Xe graphics |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Intel Dual Band Wi-Fi 6 AX201 2x2 802.11ax 160MHz |
LAN |
Bluetooth |
Bluetooth 5.0 |
Bàn phím , Chuột |
Kiểu bàn phím |
Bàn phím tiêu chuẩn |
Chuột |
Cảm ứng đa điểm |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort alt mode, |
Kết nối HDMI/VGA |
1 HDMI 1.4a port |
Tai nghe |
Universal Audio Jack |
Camera |
720p at 30 fps HD camera, single integrated microphone |
Card mở rộng |
1x mSD 3.0 Card Reader |
LOA |
2 Loa |
Kiểu Pin |
3 Cell 41Whr |
Sạc pin |
Đi kèm |
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm |
Fedora |
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) |
Height: 17.6mm x Width: 326mm x Depth: 226mm |
Trọng Lượng |
1.52kg |
Màu sắc |
Đen |
Xuất xứ |
Trung Quốc |
Video
Đánh giá sản phẩm
-3%
Giá niêm yết: 18.900.000 vnđ
Giá bán: 18.400.000 vnđ
Giỏ hàng
Bộ VXL: Intel Core i5.1135G7
WC+BT/Fedora
Bộ nhớ: 8GB DDR4
Màn hình: 15.6inchFHD
Màu sắc/ Chất liệu: Black
-3%
Giỏ hàng
Bộ nhớ: 4GB DDR4
Màn hình: 15.6inchFHD
-3%
3C42WHr
Hệ điều hành: Windows 10
Màu sắc/ Chất liệu: Màu Đen
-3%
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 512Gb SSD
Màn hình: 14inch FHD Touch Display with Webcam
Hệ điều hành: Win11Home
Màu sắc/ Chất liệu: Platinum Silver
-3%