- Laptop Asus X540 i3-5020U/4GB/SSD 128GB /15.6 HD)
| Giá niêm yết: | 6.000.000 vnđ |
| Giá bán: | 5.500.000 vnđ |
Bảo hành: 06 tháng
Bộ VXL: Intel® Core ™ i3 – 5020U
Cạc đồ họa: Intel HD GRAPHIC 4000
Bộ nhớ: 4GB DDR3 ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 128 Gb SSD
Màn hình: 14.0″ HD độ phân Giải 1366*768
Hệ điều hành: Windows 10
Màu sắc/ Chất liệu: Hợp Kim
Mã sản phẩm: X540CA
Hãng sản xuất: Asus
Tình trạng hàng: Còn hàng
Gói quà tặng trị giá 1.500.000đ bao gồm :
✓ Tặng chuột không dây
✓ Tặng túi xách
✓ Tặng bàn di chuột
✓ Tặng gói vệ sinh bảo dưỡng và cài đặt phần mềm miễn phí trong vòng 6 tháng
✓ Giảm giá 200k/máy cho lần mua sau
An Liên cam kết
- 100% sản phẩm chính hãng
- 100% giá cạnh tranh so với thị trường
Chính sách bán hàng và bảo hành
- Mua hàng trả góp lãi suất 0%
- Giao hàng nhanh 2h và miễn phí giao hàng từ 500.000đ
- Ưu đãi vàng dành cho khách hàng doanh nghiệp
- Đổi mới sản phẩm đến 30 ngày
- Dịch vụ bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Mô tả sản phẩm
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | X540CA |
| Cạc đồ họa | Intel Graphics HD 4000 |
| Bộ nhớ | 4Gb (2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 16GB) |
| Ổ cứng/ Ổ đĩa quang | 128Gb SSD/ Không có |
| Kết nối | Full Options |
| Cổng giao tiếp | HDMI, LAN (RJ45), USB 2.0, USB 3.0, VGA (D-Sub) |
| Webcam | Có |
| Hệ điều hành | Windows® 7/8/10 pro nguyên bản |
| Pin | 4 cell |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
Video
Đánh giá sản phẩm
Laptop Asus X555L i3-4030U/4GB/SSD 128GB /15.6 HD)
-8%
Giá niêm yết: 6.000.000 vnđ
Giá bán: 5.500.000 vnđ
Giỏ hàng
Bộ VXL: Intel® Core ™ i3 – 4030U CPU @ 1.90GHz (4CPUs) ~1.9 GHz turbo 2.7 GHz
Cạc đồ họa: Intel HD GRAPHIC 4400
Màn hình: 15.6″ HD độ phân Giải 1366*768
Hệ điều hành: Windows 10
Màu sắc/ Chất liệu: Đen
Laptop Asus Vivobook F556U I5-6200U/4GB/SSD 128GB/15.6 FHD
-6%
Giỏ hàng
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 520
Bộ nhớ: 4GB
Màn hình: 15.6 FHD
Màu sắc/ Chất liệu: Vỏ nhôm
Laptop Asus Gaming GL552JX ( i7-4720HQ/8GB/SSD 256 / VGA NVIDIA GTX 950M/ 15.6 Full HD )
-8%
Bộ VXL: Core i7 4720HQ 2.6 Ghz, turbo boost 3.6Ghz
Cạc đồ họa: NVIDIA GeForce GTX 950M 4GB GDDR3 + Intel HD Graphics 4600
Bộ nhớ: 8GB DDR3 ( có thể nâng cấp tối đa lên 16Gb)
Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256 Gb SSD
Màn hình: 15.6 inch Full HD (1920 x 1080 pixels) LED + Anti-Glare
Laptop Asus Vivobook X442UA i3-7100U/4GB /SSD 128GB/ 14.0 HD
-14%
Bộ VXL: Intel Core I3-7100U Processor 2.40GHz ( 2 nhân 4 luồng ) 3 MB SmartCache
Bộ nhớ: 4GB DDR4
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 620
Màn hình: 14 Inch HD ( 1366x768 ) Anti-Glare
Màu sắc/ Chất liệu: Vỏ nhôm
Laptop Asus Zenbook UX303L - i3 5010U /RAM 4GB /SSD 128GB / 13.3 HD
-8%
Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 5500
Bộ nhớ: 4GB
Màn hình: 13.3 inch HD